"โครงการ CSR ส่งสุขแบ่งบัน" 12 ม.ค. 2566 บริษัทได้มอบจักรยานให้สำนักงานเขตบางคอแหลม เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานกิจกรรมวันเด็กที่จะจัดขึ้น ณ เอเชียทีค เดอะ ริเวอร์ฟร้อนท์ ที่สำนักงานเขตบางคอแหลมเป็นผู้สนับสนุน
![](image/cache/catalog/Event-Kisaa/ CSR/44444/CF0B9A9E-B2B5-43C8-A4D9-B4F6FC3A80B8_0-875x625.jpg)
"โครงการ CSR ส่งสุขแบ่งบัน" 12 ม.ค. 2566 บริษัทได้มอบจักรยานให้สำนักงานเขตบางคอแหลม เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานกิจกรรมวันเด็กที่จะจัดขึ้น ณ เอเชียทีค เดอะ ริเวอร์ฟร้อนท์ ที่สำนักงานเขตบางคอแหลมเป็นผู้สนับสนุน
Saturday, Jul 27, 2024
0 comment(s)
Leave Your Comment