"โครงการ CSR ส่งสุขแบ่งบัน" 14 ม.ค. 2566 มอบพาวเวอร์แบงค์ให้ที่ว่าการอำเภอแม่ฟ้าหลวง และมอบจักรยานให้เด็กนักเรียน เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของสถานที่ราชการ นำไปใช้ทางด้านการบริการที่จำเป็น
![](image/cache/catalog/Event-Kisaa/ CSR/66666/350666-875x625.jpg)
"โครงการ CSR ส่งสุขแบ่งบัน" 14 ม.ค. 2566 มอบพาวเวอร์แบงค์ให้ที่ว่าการอำเภอแม่ฟ้าหลวง และมอบจักรยานให้เด็กนักเรียนเพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของสถานที่ราชการ นำไปใช้ทางด้านการบริการที่จำเป็น
Saturday, Jul 27, 2024
0 comment(s)
Leave Your Comment